An Lai's Forum

IT'S ALL ABOUT COMMUNICATION!

StartseiteStartseite  FAQFAQ  SuchenSuchen  AnmeldenAnmelden  MitgliederMitglieder  NutzergruppenNutzergruppen  Login  

Teilen | 

WELCOME

Nach unten 
AutorNachricht
chany

chany

Anzahl der Beitrge : 26

BeitragThema: WELCOME   Mi Jan 10, 2007 10:46 pm

Thn mến mời tất cả cc bạn, đặc biệt cc b Mẹ khắp nơi vo Forum nay để cng nhau trao đổi kinh nghiệm nui babys v trẻ em. Ngoi cc đề ti về sức khỏe hay gip đỡ nhau giải đp những thắc mắc chng ta c thể viết kể cho nhau nghe th dụ như: về những khm ph ring của mnh trong việc nui con để những người Mẹ Newcomer được học hỏi thm; viết về tnh tnh v sở thch của con em mnh; giới thiệu sch & phim truyện trẻ em no hay; hoặc thng bo sắp đến ở đu c những chương trnh g vui nn đi tham dự .
Forum ny khng giới hạn về ngn ngữ hay người tham dự. Khng những chỉ dnh ring cho cc b Mẹ thi m cn hn hoan cho đn những người Cha, ng b hoặc cc bạn cn độc thn vui tnh thch trẻ em hay cc chuyn gia c những hiểu biết hay muốn chia sẽ với mọi người.

Biết đu chừng Forum ny được nhiều người hưởng ứng tham dự lu di rồi đi đến việc kết bạn v sinh hoạt thường xuyn với nhau của cc em nhỏ, hay Hội Trẻ Em, Nh Trẻ (Kindergarten) của người Việt sẽ được sng lập tại o trong một ngy no đ!!

Quảng co dữ dội như vậy, xin mời mua dz mua dz lộn viết dz, viết dz!

bounce
Nach oben Nach unten
Benutzerprofil anzeigen

WELCOME
Seite 1 von 1

Befugnisse in diesem ForumSie knnen in diesem Forum nicht antworten
An Lai's Forum :: About babys and children - Viết về em b v trẻ con-
Gehe zu: